Aikido dán hạ sốt

Giá: 41,000vnđ.
Mô tả: Aikido Cool được làm từ Hydrogel thân nước giúp làm mát lạnh tự nhiên hấp thu nhiệt và phát tán nhiệt khi được dán vào cơ thể Vì vậy rất an toàn cho trẻ em và hiệu quả

THÀNH PHẦN
Hydrogel, menthol
CÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNH
Aikido Cool được làm từ Hydrogel thân nước, giúp làm mát lạnh tự nhiên, hấp thu nhiệt và phát tán nhiệt khi được dán vào cơ thể. Vì vậy, rất an toàn cho trẻ em và hiệu quả trong việc hỗ trợ chữa triệu chứng sốt nóng, say nắng, ngăn ngừa các cơn co giật ở trẻ.
Aikido còn được sử dụng trong các trường hợp trẻ em, hoặc người lớn bị say nắng, bị nóng bức do thời tiết.
Dán Aikido cho cảm giác mát lạnh, làm dịu ngay cơn sốt, nóng khó chịu, cho bé một giấc ngủ ngon.
CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG
Lấy miếng dán Aikido, gỡ bỏ miếng phim rồi dán lên trán hoặc lưng, bẹn, đùi. Có thể dán nhiều miếng ở nhiều vị trí khác nhau cùng lúc nếu trẻ sốt quá cao. Đối với trẻ sơ sinh, cắt miếng dán theo kích cỡ nơi dán.
CHỐNG CHỈ ĐỊNH
Các trường hợp quá mẫn với bất kỳ thành phần nào của thuốc. Không dán lên mắt, niêm mạc, mắt, mũi, miệng.
QUI CÁCH ĐÓNG GÓI
Hộp 3 bịch
NHÀ SẢN XUẤT
Aikido – Nhật Bản

 

Không có phản hồi

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Partamol codein
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Partamol codein

Giá: Liên hệ. Mô tả: Dùng để giảm đau từ nhẹ đến nặng vừa, THÀNH PHẦNParacetamol 500 mgCodein phosphat 30 mgTá dược vừa đủ 1 viênCÔNG DỤNG CHỈ THÀNH PHẦNParacetamol 500 mgCodein phosphat 30 mgTá dược vừa đủ 1 viênCÔNG DỤNG, CHỈ ÐỊNH Dùng để giảm đau từ nhẹ đến …

Hapacol đau nhức
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Hapacol đau nhức

Giá: Liên hệ. Mô tả: Hapacol đau nhức có tác dụng giảm đau kháng viêm trong các trường hợp đau cơ khớp do chấn thương thấp khớp viêm thần kinh như đau THÀNH PHẦNParacetamol ……………………………. 325 mgIbuprofen ……………………………….. 200 mgTá dược vừa đủ ……………………………1 viên(Lactose, tinh bột mì, màu cam …

Pasepan
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Pasepan

Giá: Liên hệ. Mô tả: Điều trị cảm cúm sốt nhức đầu đau nhức, THÀNH PHẦNParacetamol : 300 mgCafein : 15 mgVỏ sữa : 100 mgCÔNG DỤNG CHỈ ĐỊNHĐiều trị cảm cúm THÀNH PHẦNParacetamol : 300 mgCafein : 15 mgVỏ sữa : 100 mgCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHĐiều trị cảm cúm, …

Thuốc tebexerol immunoxel 500ml