Amfadol plus

Giá: Liên hệ.
Mô tả: Giảm cơn đau từ nhẹ đến trung bình do nguyên nhân cơ xương như đau cơ viêm khớp thấp khớp bong gân viêm bao hoạt dịch viêm

THÀNH PHẦN
Công thức cho 1 viên nang mềm
– Paracetamol………………………… 325 mg
– Ibuprofen……………………………..200 mg
– Tác dược: Lecithin, Soybean oil, Gelatin, Glycerin, Methyl paraben, Sorbitol, Ethyl vanilin, Titan dioxyd, Alura red, Brilliant blue, Erythrosin, Sunset yellow, Nước tinh khiết vừa đủ 1 viên.
CÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNH
Giảm cơn đau từ nhẹ đến trung bình do nguyên nhân cơ xương như đau cơ, viêm khớp, thấp khớp, bong gân, viêm bao hoạt dịch, viêm gân, đau lưng hay nhức đầu do căng thẳng, đau răng, đau bụng kinh. Giảm đau hậu phẫu, sau nhổ răng và các phẫu thuật nhỏ.
CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG
Dùng cho người lớn và trẻ em trên 12 tuổi:
– Liều thường dùng: 1- 2 viên/lần, ngày 3 lần.
– Trường hợp mạn tính: 1 viên/lần, ngày 3 lần
CHỐNG CHỈ ĐỊNH
– Quá mẫn cảm với bất kỳ thành phần nào của thuốc.
– Loét dạ dày-tá tràng tiến triển
– Người bị bệnh hen hay bị co thắt phế quản, rối loạn chảy máu, bệnh tim mạch, tiền sử loét dạ dày tá tràng, suy gan, suy thận.
– Lupus ban đỏ rải rác; thiếu hụt men G6PD.
– Phụ nữ mang thai, ít nhất là trong 3 tháng cuối của thai kỳ.
THẬN TRỌNG
Cần thận trong khi sử dụng thuốc cho bệnh nhân lớn tuổi.
Tránh hoặc hạn chế uống rượu khi dùng thuốc.
TÁC DỤNG KHÔNG MONG MUỐN
Hiếm gặp; thường là nổi mẫn da, rối loạn tiêu hóa, nhức đầu, suy nhược, chóng mặt…
QUI CÁCH ĐÓNG GÓI
Hộp 3 vỉ, 10 vỉ x 10 viên nang mềm
NHÀ SẢN XUẤT
Công ty cổ phần Dược phẩm Việt Nam-Ampharco – VIỆT NAM

 

Không có phản hồi

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Diclofenac Ấn Độ
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Diclofenac Ấn Độ

Giá: Liên hệ. Mô tả: Diclofenac được dùng điều trị viêm và đau do các chứng bệnh khớp như viêm khớp dạng thấp viêm xương khớp và viêm cột THÀNH PHẦN DiclofenacHàm lượng: 50mgCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHDiclofenac được dùng điều trị viêm và đau do các chứng bệnh khớp như …

Amfadol 650mg
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Amfadol 650mg

Giá: Liên hệ. Mô tả: Giảm đau nhanh các triệu chứng sốt đau nhức và khó chịu như nhức đầu đau tai đau răng đau nhức do cảm cúm, THÀNH THÀNH PHẦNAcetaminophenCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHGiảm đau nhanh các triệu chứng sốt, đau nhức và khó chịu như nhức đầu, đau …

Panadol trẻ em 250mg effer
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Panadol trẻ em 250mg effer

Giá: Liên hệ. Mô tả: Hạ sốt giảm đau nhanh: đau răng đau đầu đau tai sau tiêm vaccine triệu chứng cảm cúm, THÀNH PHẦNParacetamol 250 mgCÔNG DỤNG CHỈ ĐỊNHHạ THÀNH PHẦNParacetamol 250 mgCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHHạ sốt, giảm đau nhanh: đau răng, đau đầu, đau tai, sau tiêm vaccine, …

Thuốc tebexerol immunoxel 500ml