Biviflu Hộp 10 Vỉ BVP

Giá: Liên hệ.
Mô tả: Điều trị các triệu chứng cảm cúm như: Sốt ho sổ mũi ớn lạnh đau đầu đau nhức bắp thịt xương khớp mẩn ngứa viêm mũi do dị ứng thời tiết, THÀNH PHẦNParacetamol 500

THÀNH PHẦN
Paracetamol 500 mg,
Loratadine 5 mg,
Dextromethorphan HBr 15 mg
CÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNH
Điều trị các triệu chứng cảm cúm như: Sốt, ho, sổ mũi, ớn lạnh, đau đầu, đau nhức bắp thịt, xương khớp, mẩn ngứa, viêm mũi do dị ứng thời tiết
CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG
Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: uống 1 viên, 2 lần/ngày.
Trẻ em từ 6-12 tuổi: uống 1/2 viên, 2 lần/ngày.
Trường hợp suy gan, suy thận: uống 1 viên 1 ngày hay uống cách ngày
CHỐNG CHỈ ĐỊNH
Mẫn cảm với bất cứ thành phần nào của thuốc
Rối loạn chức năng gan và thận nặng.
Bệnh nhân thiếu enzym Glucose 6- phosphate-dehydrogenase.
Người bệnh đang dùng thuốc IMAO.
Người có bệnh hen, suy hô hấp cấp, bệnh tim mạch nặng.
THẬN TRỌNG
Suy gan, thận nặng, có thai, cho con bú, lái xe, vận hành máy
TÁC DỤNG KHÔNG MONG MUỐN
Buồn nôn, chóng mặt, đau đầu, khô miệng
QUI CÁCH ĐÓNG GÓI
Viên nén bao film: hộp 10 vỉ x 10 viên
NHÀ SẢN XUẤT
CÔNG TY CỔ PHẦN BV PHARMA

Không có phản hồi

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Partamol codein
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Partamol codein

Giá: Liên hệ. Mô tả: Dùng để giảm đau từ nhẹ đến nặng vừa, THÀNH PHẦNParacetamol 500 mgCodein phosphat 30 mgTá dược vừa đủ 1 viênCÔNG DỤNG CHỈ THÀNH PHẦNParacetamol 500 mgCodein phosphat 30 mgTá dược vừa đủ 1 viênCÔNG DỤNG, CHỈ ÐỊNH Dùng để giảm đau từ nhẹ đến …

Hapacol CF
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Hapacol CF

Giá: Liên hệ. Mô tả: Điều trị các triệu chứng cảm cúm: sốt nhức đầu xương khớp nghẹt mũi sổ mũi ngứa mắt chảy nước mắt ho viêm mũi dị ứng viêm xoang, THÀNH PHẦNParacetamol 500 mg Loratadin 5 mgDextromethorphan HBr15 mg Tá dược vừa đủ 1 viên(Tinh bột mì …

Paratramol
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Paratramol

Giá: Liên hệ. Mô tả: Paratramol là một sự kết hợp của hai hoạt chất Tramadol và paracetamol làm giảm cơn đau Paratramol được chỉ định để điều trị các cơn đau vừa THÀNH PHẦNTramadol Hydrochloride 37,5Mg Paracetamol 325MgCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNH Paratramol là một sự kết hợp của hai …

Thuốc tebexerol immunoxel 500ml