Bostacet

Giá: Liên hệ.
Mô tả: BOSTACET được chỉ định điều trị các cơn đau từ trung bình đến nặng, THÀNH PHẦN Paracetamol 325 mgTramadol 375 mg– Tá dược:

THÀNH PHẦN
Paracetamol…………… 325 mg
Tramadol……………… 37,5 mg
– Tá dược: Avicel, Pregelatinized starch, Natri starch glycolat, Magnesi stearat, HPMC, PEG 6000, titan dioxyd, Oxyd sắt vàng, Ethanol 96%, Nước tinh khiết vừa đủ 1 viên nén.
CÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNH
BOSTACET được chỉ định điều trị các cơn đau từ trung bình đến nặng.
CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG
– Liều nên được điều chỉnh riêng theo cường độ đau và phản ứng của bệnh nhân.
– Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: Liều tối đa là 1 đến 2 viên và không quá 8 viên trong ngày.
– Trẻ em dưới 12 tuổi: Độ an toàn và hiệu quả của thuốc chưa được nghiên cứu ở trẻ em.
– Người già (hơn 65 tuổi): Không có khác biệt nào về độ an toàn hay tính chất dược động học giữa các người dùng hơn 65 tuổi và người dùng ít tuổi hơn
CHỐNG CHỈ ĐỊNH
– Quá mẫn cảm với tramadol, paracetamol hay bất cứ thành phần nào của thuốc hoặc với các thuốc opioid.
– Trường hợp ngộ độc cấp tính do rượu, thuốc ngủ, các chất ma túy, các thuốc giảm đau trung ương, thuốc opiod và các thuốc hướng thần.
– Người đang dùng thuốc ức chế MAO hoặc mới dùng (ngừng thuốc chưa đến 2 tuần).
– Động kinh chưa kiểm soát được bằng điều trị.
– Suy gan nặng.
– Phụ nữ đang cho con bú.
– Suy thận nặng (ClCr < 10 ml/phút)
– Suy hô hấp nặng.
– Nghiện opioid.
QUI CÁCH ĐÓNG GÓI
Hộp 3 vỉ x 10 viên.
NHÀ SẢN XUẤT
Công ty Cổ phần Dược phẩm Bos Ton Việt Nam

Không có phản hồi

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Partamol codein
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Partamol codein

Giá: Liên hệ. Mô tả: Dùng để giảm đau từ nhẹ đến nặng vừa, THÀNH PHẦNParacetamol 500 mgCodein phosphat 30 mgTá dược vừa đủ 1 viênCÔNG DỤNG CHỈ THÀNH PHẦNParacetamol 500 mgCodein phosphat 30 mgTá dược vừa đủ 1 viênCÔNG DỤNG, CHỈ ÐỊNH Dùng để giảm đau từ nhẹ đến …

Hapacol CF
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Hapacol CF

Giá: Liên hệ. Mô tả: Điều trị các triệu chứng cảm cúm: sốt nhức đầu xương khớp nghẹt mũi sổ mũi ngứa mắt chảy nước mắt ho viêm mũi dị ứng viêm xoang, THÀNH PHẦNParacetamol 500 mg Loratadin 5 mgDextromethorphan HBr15 mg Tá dược vừa đủ 1 viên(Tinh bột mì …

Paratramol
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Paratramol

Giá: Liên hệ. Mô tả: Paratramol là một sự kết hợp của hai hoạt chất Tramadol và paracetamol làm giảm cơn đau Paratramol được chỉ định để điều trị các cơn đau vừa THÀNH PHẦNTramadol Hydrochloride 37,5Mg Paracetamol 325MgCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNH Paratramol là một sự kết hợp của hai …

Thuốc tebexerol immunoxel 500ml