Cataflam50mg

Giá: Liên hệ.
Mô tả: Điều trị ngắn hạn: viêm đau sau chấn thương hoặc phẫu thuật thấp ngoài khớp cơn đau nửa đầu đau bụng kinh viêm cấp tính trong sản phụ khoa răng

THÀNH PHẦN
Diclofenac potassium 50mg
CÔNG DỤNG-CHỈ ĐỊNH
Điều trị ngắn hạn: viêm đau sau chấn thương hoặc phẫu thuật, thấp ngoài khớp, cơn đau nửa đầu, đau bụng kinh, viêm cấp tính trong sản phụ khoa, răng hàm mặt, tai mũi họng.
CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG
Liều dùngDùng liều thấp nhất có hiệu quả và thời gian ngắn nhất có thể. Người lớn: 50-150 mg/ngày, chia 2-3 lần (đau bụng kinh hoặc cơn migraine có thể tăng đến 200 mg/ngày).
CHỐNG CHỈ ĐỊNH
-Người mẫn cảm với bất cứ thành phần nào của thuốc.
Loét đường tiêu hoá. Mẫn cảm với Diclofenac hoặc tá dược. Giống như các thuốc kháng viêm không steroid khác, Cataflam chống chỉ định đối với những bệnh nhân đã từng bị hen phế quản, nổi mề đay hoặc viêm mũi dị ứng khi dùng acid acetylsacylic hay các thuốc ức chế tổng hợp Prostaglandin khác.
QUI CÁCH ĐÓNG GÓI
Hộp 1 vỉ x 10 viên nén bao đường
NHÀ SẢN XUẤT
Novartis

Không có phản hồi

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Partamol codein
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Partamol codein

Giá: Liên hệ. Mô tả: Dùng để giảm đau từ nhẹ đến nặng vừa, THÀNH PHẦNParacetamol 500 mgCodein phosphat 30 mgTá dược vừa đủ 1 viênCÔNG DỤNG CHỈ THÀNH PHẦNParacetamol 500 mgCodein phosphat 30 mgTá dược vừa đủ 1 viênCÔNG DỤNG, CHỈ ÐỊNH Dùng để giảm đau từ nhẹ đến …

Hapacol CF
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Hapacol CF

Giá: Liên hệ. Mô tả: Điều trị các triệu chứng cảm cúm: sốt nhức đầu xương khớp nghẹt mũi sổ mũi ngứa mắt chảy nước mắt ho viêm mũi dị ứng viêm xoang, THÀNH PHẦNParacetamol 500 mg Loratadin 5 mgDextromethorphan HBr15 mg Tá dược vừa đủ 1 viên(Tinh bột mì …

Paratramol
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Paratramol

Giá: Liên hệ. Mô tả: Paratramol là một sự kết hợp của hai hoạt chất Tramadol và paracetamol làm giảm cơn đau Paratramol được chỉ định để điều trị các cơn đau vừa THÀNH PHẦNTramadol Hydrochloride 37,5Mg Paracetamol 325MgCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNH Paratramol là một sự kết hợp của hai …

Thuốc tebexerol immunoxel 500ml