Efferalgan Sac.150

Efferalgan Sac.150

Giá: 90,000vnđ.
Mô tả: Điều trị triệu chứng các cơn đau vừa và nhẹ các trạng thái sốt, THÀNH PHẦNParacetamol: 150 mgCÔNG DỤNGCHỈ ĐỊNHĐiều trị triệu chứng các cơn đau vừa và nhẹ các

THÀNH PHẦN
Paracetamol: 150 mg
CÔNG DỤNG-CHỈ ĐỊNH
Điều trị triệu chứng các cơn đau vừa và nhẹ, các trạng thái sốt.
CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG
Loại Thuốc giảm đau hạ sốt Efferalgan 150mg dạng gói được dùng cho trẻ em cân nặng từ 8-30kg
Mỗi lần dùng thuốc cách nhau 4-6 giờ, dùng không quá 3 g/ngày.
CHỐNG CHỈ ĐỊNH
– Mẫn cảm với thuốc và suy tế bào gan.
– Người thiếu máu nhiều lần, có bệnh tim, phổi, thận hoặc gan. Người thiếu hụt men G6PD.
QUI CÁCH ĐÓNG GÓI
12 gói.
NHÀ SẢN XUẤT
Bristol Myers Squibb- Pháp

Không có phản hồi

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Diclofenac Ấn Độ
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Diclofenac Ấn Độ

Giá: Liên hệ. Mô tả: Diclofenac được dùng điều trị viêm và đau do các chứng bệnh khớp như viêm khớp dạng thấp viêm xương khớp và viêm cột THÀNH PHẦN DiclofenacHàm lượng: 50mgCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHDiclofenac được dùng điều trị viêm và đau do các chứng bệnh khớp như …

Amfadol plus
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Amfadol plus

Giá: Liên hệ. Mô tả: Giảm cơn đau từ nhẹ đến trung bình do nguyên nhân cơ xương như đau cơ viêm khớp thấp khớp bong gân viêm bao hoạt dịch viêm THÀNH PHẦNCông thức cho 1 viên nang mềm– Paracetamol………………………… 325 mg– Ibuprofen……………………………..200 mg– Tác dược: Lecithin, Soybean oil, …

Panadol trẻ em Tab.120mg.
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Panadol trẻ em Tab.120mg.

Giá: 75,000vnđ. Mô tả: Hạ sốt nhanh chóng hiệu quả, THÀNH PHẦNParacetamol 120 mgCÔNG DỤNG CHỈ ĐỊNHHạ sốt nhanh chóng hiệu quảĐau đầu triệu chứng cảm cúm đau sau tiêm vaccine đau khi THÀNH PHẦNParacetamol 120 mgCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHHạ sốt nhanh chóng, hiệu quả.Đau đầu, triệu chứng cảm cúm, …

Thuốc tebexerol immunoxel 500ml