Ivyra 100mg/5ml Sus.90ml

Ivyra 100mg/5ml Sus.90ml

Giá: Liên hệ.
Mô tả: Chống đau và viêm từ nhẹ đến vừa: Trong một số bệnh như thống kinh (có tác dụng tốt và an toàn) nhức đầu thủ thuật về răng cắt

THÀNH PHẦN
Ibuprofen 100mg/5ml
CÔNG DỤNG-CHỈ ĐỊNH
Chống đau và viêm từ nhẹ đến vừa: Trong một số bệnh như thống kinh (có tác dụng tốt và an toàn), nhức đầu, thủ thuật về răng, cắt mép âm hộ. Dùng ibuprofen có thể giảm bớt liều thuốc chứa thuốc phiện để điều trị đau sau đại phẫu thuật hay cho người bệnh bị đau do ung thư. Viêm khớp dạng thấp, viêm khớp dạng thấp thiếu niên.
Hạ sốt ở trẻ em.
CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG
Dùng đường uống theo chỉ định của bác sỹ
CHỐNG CHỈ ĐỊNH
Mẫn cảm với ibuprofen.
Loét dạ dày tá tràng tiến triển.
Quá mẫn với aspirin hay với các thuốc chống viêm không steroid khác (hen, viêm mũi, nổi mày đay sau khi dùng aspirin).
Người bệnh bị hen hay bị co thắt phế quản, rối loạn chảy máu, bệnh tim mạch, tiền sử loét dạ dày tá tràng, suy gan hoặc suy thận (lưu lượng lọc cầu thận dưới 30 ml/phút).
Người bệnh đang được điều trị bằng thuốc chống đông coumarin.
Người bệnh bị suy tim sung huyết, bị giảm khối lượng tuần hoàn do thuốc lợi niệu hoặc bị suy thận (tăng nguy cơ rối loạn chức năng thận).
Người bệnh bị bệnh tạo keo (có nguy cơ bị viêm màng não vô khuẩn. Cần chú ý là tất cả các người bệnh bị viêm màng não vô khuẩn đều đã có tiền sử mắc một bệnh tự miễn).
3 tháng cuối của thai kỳ.
QUI CÁCH ĐÓNG GÓI
Hộp 1 lọ 90ml
NHÀ SẢN XUẤT
M/s Bio-Labs (Pvt) Ltd.

Không có phản hồi

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Diclofenac Ấn Độ
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Diclofenac Ấn Độ

Giá: Liên hệ. Mô tả: Diclofenac được dùng điều trị viêm và đau do các chứng bệnh khớp như viêm khớp dạng thấp viêm xương khớp và viêm cột THÀNH PHẦN DiclofenacHàm lượng: 50mgCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHDiclofenac được dùng điều trị viêm và đau do các chứng bệnh khớp như …

Amfadol plus
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Amfadol plus

Giá: Liên hệ. Mô tả: Giảm cơn đau từ nhẹ đến trung bình do nguyên nhân cơ xương như đau cơ viêm khớp thấp khớp bong gân viêm bao hoạt dịch viêm THÀNH PHẦNCông thức cho 1 viên nang mềm– Paracetamol………………………… 325 mg– Ibuprofen……………………………..200 mg– Tác dược: Lecithin, Soybean oil, …

Panadol trẻ em Tab.120mg.
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Panadol trẻ em Tab.120mg.

Giá: 75,000vnđ. Mô tả: Hạ sốt nhanh chóng hiệu quả, THÀNH PHẦNParacetamol 120 mgCÔNG DỤNG CHỈ ĐỊNHHạ sốt nhanh chóng hiệu quảĐau đầu triệu chứng cảm cúm đau sau tiêm vaccine đau khi THÀNH PHẦNParacetamol 120 mgCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHHạ sốt nhanh chóng, hiệu quả.Đau đầu, triệu chứng cảm cúm, …

Thuốc tebexerol immunoxel 500ml