Pacemin B1

Giá: Liên hệ.
Mô tả: CHỈ ĐỊNHBan nóng cảm mạo các chứng đau nhức nhức đầu nhức răng chảy nước mũi ho, THÀNH PHẦNAcetaminophen Chlorpheniramine maleate Thiamine

THÀNH PHẦN
Acetaminophen, Chlorpheniramine maleate, Thiamine nitrate
CÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNH
Ban nóng, cảm mạo, các chứng đau nhức, nhức đầu, nhức răng, chảy nước mũi, ho.
CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG
Trẻ em: dùng 3 ­ 4 lần/ngày.
Trẻ < 1 tuổi: 1/4 gói/lần.
Trẻ 1 ­ 5 tuổi: 1/3 gói/lần.
Trẻ 5 ­ 10 tuổi: 1/2 gói/lần.
Trẻ 10 ­ 15 tuổi: 1 gói/lần.
CHỐNG CHỈ ĐỊNH
Mẫn cảm với một trong các thành phần của thuốc và suy gan nặng.
Hen cấp, phì đại tuyến tiền liệt, glaucom góc hẹp. Phụ nữ cho con bú.
THẬN TRỌNG
Thận trọng dùng cho người suy thận.
Thuốc có thể gây buồn ngủ nên không uống khi đang lái xe hoặc vận hành máy móc.
TÁC DỤNG KHÔNG MONG MUỐN
Khô miệng, rối loạn điều tiết, bí tiểu, hưng phấn ở trẻ em, buồn ngủ. Phát ban, da đỏ, nổi mề đay.
QUI CÁCH ĐÓNG GÓI
Hộp 100 gói x 2,5g
NHÀ SẢN XUẤT
Công ty cổ phần dược phẩm Hà Tây

 

Không có phản hồi

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Diclofenac Ấn Độ
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Diclofenac Ấn Độ

Giá: Liên hệ. Mô tả: Diclofenac được dùng điều trị viêm và đau do các chứng bệnh khớp như viêm khớp dạng thấp viêm xương khớp và viêm cột THÀNH PHẦN DiclofenacHàm lượng: 50mgCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHDiclofenac được dùng điều trị viêm và đau do các chứng bệnh khớp như …

Amfadol plus
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Amfadol plus

Giá: Liên hệ. Mô tả: Giảm cơn đau từ nhẹ đến trung bình do nguyên nhân cơ xương như đau cơ viêm khớp thấp khớp bong gân viêm bao hoạt dịch viêm THÀNH PHẦNCông thức cho 1 viên nang mềm– Paracetamol………………………… 325 mg– Ibuprofen……………………………..200 mg– Tác dược: Lecithin, Soybean oil, …

Panadol trẻ em Tab.120mg.
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Panadol trẻ em Tab.120mg.

Giá: 75,000vnđ. Mô tả: Hạ sốt nhanh chóng hiệu quả, THÀNH PHẦNParacetamol 120 mgCÔNG DỤNG CHỈ ĐỊNHHạ sốt nhanh chóng hiệu quảĐau đầu triệu chứng cảm cúm đau sau tiêm vaccine đau khi THÀNH PHẦNParacetamol 120 mgCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHHạ sốt nhanh chóng, hiệu quả.Đau đầu, triệu chứng cảm cúm, …

Thuốc tebexerol immunoxel 500ml