Thuốc Chống dị ứng

panlevo
Thuốc Chống dị ứng

panlevo

Giá: Liên hệ. Mô tả: CHỈ ÐỊNH Viêm mũi dị ứng theo mùa (bao gồm các triệu chứng ở mắt) Viêm mũi dị ứng không theo mùa Chàm mạn tính THÀNH PHẦNLevocetirizine dihydrochloride 5mgCÔNG DỤNG, CHỈ ÐỊNH Viêm mũi dị ứng theo mùa (bao gồm các triệu chứng ở mắt), …

ErolinVien10mg
Thuốc Chống dị ứng

ErolinVien10mg

Giá: Liên hệ. Mô tả: Người lớn: Viêm mũi dị ứng theo mùa hay quanh năm viêm kết mạc dị ứng mề đay mạn tính tự phátTrẻ > 2 tuổi: viêm mũi dị ứng theo THÀNH PHẦN LoratadineCÔNG DỤNG-CHỈ ĐỊNHNgười lớn: Viêm mũi dị ứng theo mùa hay quanh năm, …

Aritofort 10mg
Thuốc Chống dị ứng

Aritofort 10mg

Giá: Liên hệ. Mô tả: CHỈ ĐỊNHViêm mũi dị ứngViêm kết mạc dị ứngNgứa và mày đay liên quan đến histamin, THÀNH PHẦN LoratadinHàm lượng: THÀNH PHẦN LoratadinHàm lượng: 10mgCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHViêm mũi dị ứng.Viêm kết mạc dị ứng.Ngứa và mày đay liên quan đến histamin.CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNGNgười lớn, …

Sedtyl 5mg
Thuốc Chống dị ứng
1

Sedtyl 5mg

Giá: Liên hệ. Mô tả: CHỈ ĐỊNHThuốc dùng cho bệnh nhân từ 12 tuổi trở lên trong điều trị: Viêm mũi dị ứng: Làm giảm các triệu chứng của bệnh viêm THÀNH PHẦN Desloratadin 5 mg CÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHThuốc dùng cho bệnh nhân từ 12 tuổi trở lên trong …

Stugerol 25mg Thailand
Thuốc Chống dị ứng

Stugerol 25mg Thailand

Giá: Liên hệ. Mô tả: Điều trị duy trì các triệu chứng rối loạn mê đạo (bao gồm chóng mặt choáng váng ù tai rung giật nhãn cầu buồn THÀNH PHẦNCinnarizine.CÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHĐiều trị duy trì các triệu chứng rối loạn mê đạo (bao gồm chóng mặt, choáng váng, …

Fexofast Tab.60mg
Thuốc Chống dị ứng

Fexofast Tab.60mg

Giá: Liên hệ. Mô tả: Ðiều trị các triệu chứng viêm mũi dị ứng ở người lớn và trẻ em ≥ 12 tuổi Những triệu chứng được điều trị có hiệu quả là: hắt THÀNH PHẦN Mỗi viên nén bao phim FEXOFAST 60 chứa: Fexofenadin HCl………60 mgTá dược vđ 1 …

Clorpheniramin Tab.4mg HG Bot.
Thuốc Chống dị ứng

Clorpheniramin Tab.4mg HG Bot.

Giá: Liên hệ. Mô tả: CHỈ ĐỊNHViêm mũi dị ứng chảy nước mũi nghẹt mũi sổ mũiCác triệu chứng dị ứng khác như: mày đay viêm da tiếp xúc ngứa dị ứng do THÀNH PHẦN Clorpheniramin maleat ……….. 4 mgTá dược vừa đủ ………………… 1 viên(Màu quinolin, lactose, tinh bột …

Cetirizin Tab.10mg Boston
Thuốc Chống dị ứng

Cetirizin Tab.10mg Boston

Giá: Liên hệ. Mô tả: Cetirizin là thuốc kháng histamin mạnh có tác dụng chống dị ứng nhưng không gây buồn ngủ ở liều dược lý, DẠNG THUỐC VÀ HÀM LƯỢNGViên nén: 10 mgCHỈ ĐỊNHCetirizin được chỉ định trong điều trị triệu chứng viêm mũi dị ứng dai dẳng viêm …

stadeltine
Thuốc Chống dị ứng

stadeltine

Giá: Liên hệ. Mô tả: Giảm các triệu chứng do viêm mũi dị ứng (theo mùa và dai dẳng) ở người lớn và trẻ em từ 6 tuổi trở lênĐiều trị các triệu THÀNH PHẦNLevocetirizin dihydroclorid 5 mgTá dược vừa đủ 1 viênCÔNG DỤNG, CHỈ ÐỊNH Giảm các triệu chứng …

Desler 5mg
Thuốc Chống dị ứng

Desler 5mg

Giá: Liên hệ. Mô tả: Giảm các triệu chứng viêm mũi dị ứng theo mùa viêm mũi dị ứng quanh năm như hắt hơi sổ mũi ngứa nghẹt mũi kèm kích ứng mắt chảy THÀNH PHẦNDesloratadineCÔNG DỤNG-CHỈ ĐỊNHGiảm các triệu chứng viêm mũi dị ứng theo mùa, viêm mũi dị …

Thuốc tebexerol immunoxel 500ml