Thuốc hạ sốt, giảm đau

Diclofenac Ấn Độ
Thuốc hạ sốt, giảm đau

Diclofenac Ấn Độ

Giá: Liên hệ. Mô tả: Diclofenac được dùng điều trị viêm và đau do các chứng bệnh khớp như viêm khớp dạng thấp viêm xương khớp và viêm cột THÀNH PHẦN DiclofenacHàm lượng: 50mgCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHDiclofenac được dùng điều trị viêm và đau do các chứng bệnh khớp như …

Amfadol plus
Thuốc hạ sốt, giảm đau

Amfadol plus

Giá: Liên hệ. Mô tả: Giảm cơn đau từ nhẹ đến trung bình do nguyên nhân cơ xương như đau cơ viêm khớp thấp khớp bong gân viêm bao hoạt dịch viêm THÀNH PHẦNCông thức cho 1 viên nang mềm– Paracetamol………………………… 325 mg– Ibuprofen……………………………..200 mg– Tác dược: Lecithin, Soybean oil, …

Panadol trẻ em Tab.120mg.
Thuốc hạ sốt, giảm đau

Panadol trẻ em Tab.120mg.

Giá: 75,000vnđ. Mô tả: Hạ sốt nhanh chóng hiệu quả, THÀNH PHẦNParacetamol 120 mgCÔNG DỤNG CHỈ ĐỊNHHạ sốt nhanh chóng hiệu quảĐau đầu triệu chứng cảm cúm đau sau tiêm vaccine đau khi THÀNH PHẦNParacetamol 120 mgCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHHạ sốt nhanh chóng, hiệu quả.Đau đầu, triệu chứng cảm cúm, …

Roceta F
Thuốc hạ sốt, giảm đau

Roceta F

Giá: Liên hệ. Mô tả:  Điều trị các triệu chứng cảm cúm như ho do cảm lạnh sốt nhức đầu đau họng ho nghẹt mũi chảy nước mũi viêm mũi dị ứng viêm kết mạc dị ứng THÀNH PHẦNParacetamol…………………………………………………………………… 500 mgLoratadin………………………………………………………………………….. 5 mgDextromethorphan hydrobromid…………………………………………. 15 mgCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNH Điều …

Efferalgan Sac.150
Thuốc hạ sốt, giảm đau

Efferalgan Sac.150

Giá: 90,000vnđ. Mô tả: Điều trị triệu chứng các cơn đau vừa và nhẹ các trạng thái sốt, THÀNH PHẦNParacetamol: 150 mgCÔNG DỤNGCHỈ ĐỊNHĐiều trị triệu chứng các cơn đau vừa và nhẹ các THÀNH PHẦN Paracetamol: 150 mg CÔNG DỤNG-CHỈ ĐỊNH Điều trị triệu chứng các cơn đau vừa …

Partamol codein
Thuốc hạ sốt, giảm đau

Partamol codein

Giá: Liên hệ. Mô tả: Dùng để giảm đau từ nhẹ đến nặng vừa, THÀNH PHẦNParacetamol 500 mgCodein phosphat 30 mgTá dược vừa đủ 1 viênCÔNG DỤNG CHỈ THÀNH PHẦNParacetamol 500 mgCodein phosphat 30 mgTá dược vừa đủ 1 viênCÔNG DỤNG, CHỈ ÐỊNH Dùng để giảm đau từ nhẹ đến …

Pasepan
Thuốc hạ sốt, giảm đau

Pasepan

Giá: Liên hệ. Mô tả: Điều trị cảm cúm sốt nhức đầu đau nhức, THÀNH PHẦNParacetamol : 300 mgCafein : 15 mgVỏ sữa : 100 mgCÔNG DỤNG CHỈ ĐỊNHĐiều trị cảm cúm THÀNH PHẦNParacetamol : 300 mgCafein : 15 mgVỏ sữa : 100 mgCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHĐiều trị cảm cúm, …

Alaxan Blis.10viên
Thuốc hạ sốt, giảm đau

Alaxan Blis.10viên

Giá: 99,000vnđ. Mô tả: Giảm các cơn đau cơ xương nhẹ đến trung bình như đau cổ đau vai đau lưng căng cơ bắp tay hoặc bắp chân cứng cơ cổ viêm khớp thấp khớp viêm bao hoạt dịch bong gân viêm gân THÀNH PHẦNMỗi viên:Ibuprofen 200 mg,Paracetamol 325 mgCÔNG …

Ophazidon
Thuốc hạ sốt, giảm đau

Ophazidon

Giá: 9,000vnđ. Mô tả: Giảm đau dây thần kinhGiảm đau đầu đau khớp đau răng đau do chấn thương, THÀNH PHẦNMỗi viên nén chứa:Paracetamol250mgCafein10mgCÔNG DỤNG CHỈ ĐỊNHGiảm đau dây THÀNH PHẦNMỗi viên nén chứa:Paracetamol……………………250mgCafein…………………………….10mgCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHGiảm đau dây thần kinhGiảm đau đầu, đau khớp, đau răng, đau do chấn …

Hapacol Sac.250/giảm đau hạ sốt/trungtamthuoc.com
Thuốc hạ sốt, giảm đau

Hapacol Sac.250/giảm đau hạ sốt/trungtamthuoc.com

Giá: 42,000vnđ. Mô tả: Hạ sốt giảm đau cho trẻ trong các trường hợp: cảm cúm sốt xuất huyết nhiễm khuẩn nhiễm siêu vi mọc răng sau khi tiêm chủng sau phẫu thuật …, THÀNH THÀNH PHẦNParacetamol…………………………….. 250 mgTá dược vừa đủ…………………………….. 1 gói(Acid citric khan, manitol, aspartam, natri hydrocarbonat, …

Thuốc tebexerol immunoxel 500ml