Voltaren 50mg

Giá: Liên hệ.
Mô tả: Điều trị dài hạn các triệu chứng trong: Viêm khớp mãn tính nhất là viêm đa khớp dạng thấp và viêm cứng khớp

THÀNH PHẦN
Diclofenac: 50mg
CÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNH
Điều trị dài hạn các triệu chứng trong: – Viêm khớp mãn tính, nhất là viêm đa khớp dạng thấp và viêm cứng khớp cột sống hay trong những hội chứng liên kết như hội chứng Fiessiger – Leroy – Reiter và thấp khớp trong bệnh vẩy nến. – Bệnh cứng khớp gây đau và tàn phế. Điều trị triệu chứng ngắn hạn các cơn cấp tính của: Bệnh thấp khớp và tổn thương cấp tính sau chấn thương của hệ vận động như viêm quanh khớp vai cẳng tay, viêm gân, viêm bao hoạt dịch, viêm màng hoạt dịch. – Viêm khớp vi tinh thể, hư khớp. – Đau thắt lưng, đau rễ thần kinh nặng, cơn thống phong cấp tính. – Hội chứng đau cột sống, bệnh thấp ngoài khớp. – Sưng và viêm gây đau nhức sau phẫu thuật.
CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG
Người lớn 50 – 150 mg/ngày, chia 2 – 3 lần. Đau bụng kinh hoặc cơn migraine có thể tăng đến 200 mg/ngày.
CHỐNG CHỈ ĐỊNH
Mẫn cảm với các thành phần của thuốc
QUI CÁCH ĐÓNG GÓI
Hộp 10 vỉ x 10 viên
NHÀ SẢN XUẤT
Novartis, Thụy Sỹ

Không có phản hồi

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Otilin 0.05% Drop.
Thuốc chống viêm
Otilin 0.05% Drop.

Giá: 45,000vnđ. Mô tả: CHỈ ĐỊNHMũi: viêm xoang viêm mũi viêm mũi dị ứng nghẹt mũi sổ mũi Mắt: viêm kết mạc do sung huyết, THÀNH PHẦNXylometazoline hydrochloride 005%CÔNG DỤNG CHỈ THÀNH PHẦNXylometazoline hydrochloride 0.05%CÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHMũi: viêm xoang, viêm mũi, viêm mũi dị ứng, nghẹt mũi, sổ mũi. …

Tazenase Inj.5.000IU
Thuốc chống viêm
Tazenase Inj.5.000IU

Giá: Liên hệ. Mô tả: Chống phù nề kháng viêm dạng menÐiều trị các trường hợp phù nề sau chấn thương hay sau phẫu thuật, THÀNH PHẦN THÀNH PHẦN ChymotrypsinCÔNG DỤNG-CHỈ ĐỊNH Chống phù nề kháng viêm dạng men.Ðiều trị các trường hợp phù nề sau chấn thương hay sau …

Nidal Day 50mg
Thuốc chống viêm
Nidal Day 50mg

Giá: Liên hệ. Mô tả: Điều trị triệu chứng các cơn đau, THÀNH PHẦN Mỗi viên:Ketoprofen 50 mgDiphenhydramine HCl 10 mgAdiphenine HCl 25 mgCÔNG DỤNGCHỈ ĐỊNH THÀNH PHẦN Mỗi viên:Ketoprofen 50 mg,Diphenhydramine HCl 10 mg,Adiphenine HCl 25 mgCÔNG DỤNG-CHỈ ĐỊNH Điều trị triệu chứng các cơn đau trong :Viêm khớp …

Thuốc tebexerol immunoxel 500ml