Gofen 400mg

Giá: Liên hệ.
Mô tả: Giảm đau do cảm cúm đau đầu đau răng đau nhức cơ đau lưng đau nhẹ do viêm khớp đau bụng kinh Hạ sốt, THÀNH PHẦNMỗi viên

THÀNH PHẦN
Mỗi viên nang mềm chứa:
Ibuprofen hòa tan: 400 mg
CÔNG DỤNG-CHỈ ĐỊNH
Giảm đau do cảm cúm, đau đầu, đau răng, đau nhức cơ, đau lưng, đau nhẹ do viêm khớp, đau bụng kinh. Hạ sốt
CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG
Liều lượng: Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: 1 viên mỗi 4 – 6 giờ.
CHỐNG CHỈ ĐỊNH
Mẫn cảm với aspirin và các thuốc kháng viêm không steroid khác.
QUI CÁCH ĐÓNG GÓI
10 viên / vỉ, hộp 6 vỉ chứa 60 viên.
NHÀ SẢN XUẤT
Mega Lifesciences Pty Ltd

Không có phản hồi

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Thuốc hạ sốt, giảm đau
Bạch địa căn

Giá: 35,000vnđ. Mô tả: Giảm đau hạ sốt chống nhiễm khuẩn, THÀNH PHẦNBạch chỉ01gĐịa liền003gCát căn012gCÔNG DỤNG CHỈ ĐỊNHGiảm đau hạ sốt chống nhiễm khuẩnĐỐI TƯỢNG SỬ DỤNGDùng trong các THÀNH PHẦNBạch chỉ………………….0.1gĐịa liền………………….0.03gCát căn………………….0.12gCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHGiảm đau, hạ sốt, chống nhiễm khuẩn.ĐỐI TƯỢNG SỬ DỤNGDùng trong các trường …

Thuốc hạ sốt, giảm đau
OralAid

Giá: Liên hệ. Mô tả: Oral Aid Gel dùng làm thuốc giảm đau và khó chịu do các vết loét miệng thông thường và giúp làm THÀNH PHẦN Mỗi tuýp: Choline salicylate ( là chất giảm đau tại chỗ), hiệu quả trong giảm đau và kháng viêm đối với các …

Thuốc hạ sốt, giảm đau
Fentanyl 0,5mg

Giá: Liên hệ. Mô tả: CHỈ ĐỊNHGiảm đau trong và sau khi mổ (Phải có hô hấp hỗ trợ); hỗ trọ mê và thở máy trong hồi sức; kết hợp với thuốc tê đưa THÀNH PHẦNFentanyl citrateCÔNG DỤNG-CHỈ ĐỊNHGiảm đau trong và sau khi mổ (Phải có hô hấp hỗ …