Iyafin Tab.

Giá: Liên hệ.
Mô tả: Làm giảm ho do cảm cúm viêm phế quản hen phế quản và có tác dụng long đờm, THÀNH PHẦNDextromethorphan

THÀNH PHẦN
Dextromethorphan HBr.H2O…………………………………….15mg
Chlorpheniramin Maleat…………………………………………..2mg
Glyceryl Guaiacolat…………………………………………………100mg
Tá dược:
Lactose, tinh bột ngô, Povidon K-30, Magnesi stearat…
CÔNG DỤNG-CHỈ ĐỊNH
Làm giảm ho do cảm cúm, viêm phế quản, hen phế quản và có tác dụng long đờm.
CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG
Theo hướng dẫn của thầy thuốc
CHỐNG CHỈ ĐỊNH
Dị ứng với các thành phần của thuốc
QUI CÁCH ĐÓNG GÓI
Hộp 25 vỉ nhôm x 4 viên nén
NHÀ SẢN XUẤT
Thai Nakorn Patana Co., Ltd – THÁI LAN

Không có bình luận

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Thuốc Chống dị ứng
Celestamine

Giá: Liên hệ. Mô tả:  Viêm mũi dị ứng trầm trọng do phấn hoa hen phế quản nặng viêm mũi dị ứng quanh năm chàm (viêm da dị ứng) phản ứng thuốc và bệnh THÀNH PHẦN Betamethasone 0.25 mg, dexchlorpheniramine maleate 2 mg.CÔNG DỤNG-CHỈ ĐỊNH Viêm mũi dị ứng trầm …

Thuốc Chống dị ứng
Telanhis60mg

Giá: Liên hệ. Mô tả: Điều trị các triệu chứng viêm mũi dị ứng ở người lớn và trẻ em ≥ 12 tuổi, THÀNH PHẦNFexofenadin hcl 60 mgCÔNG DỤNG CHỈ THÀNH PHẦNFexofenadin hcl 60 mgCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHĐiều trị các triệu chứng viêm mũi dị ứng ở người lớn và …

Thuốc Chống dị ứng
Audocals 5mg

Giá: Liên hệ. Mô tả: CHỈ ĐỊNH Viêm mũi dị ứng: viên nén Desloratadine 5 mg được chỉ định điều trị triệu chứng viêm mũi dị ứng theo mùa hoặc mãn THÀNH PHẦNDesloratadin 5mgCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNH– Viêm mũi dị ứng: viên nén Desloratadine 5 mg được chỉ định điều …