patandol

Giá: 37,000vnđ.
Mô tả: Giảm đau và hạ sốt nhanh, THÀNH PHẦNParacetamol 500mgCÔNG DỤNG CHỈ ĐỊNHNhanh chóng giảm triệu chứng đau nhức: Đau dây thần kinh đau khớp mãn tính đau cơ và

THÀNH PHẦN
Paracetamol 500mg
CÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNH
Nhanh chóng giảm triệu chứng đau nhức: Đau dây thần kinh, đau khớp mãn tính, đau cơ và gân… Hạ sốt nhanh : Sốt do viêm, do say nắng, sốt do phát ban và truyền nhiễm
CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG
Người lớn 1-2 viên x 3-4 lần/ngày, không quá 8 viên/ngày. Trẻ 7-12 tuổi 1 viên/lần, không quá 4 viên/ngày. Khoảng cách tối thiểu 2 lần uống là 4 giờ.
CHỐNG CHỈ ĐỊNH
Mẫn cảm với một trong các thành phần của thuốc
Người thiếu máu nhiều lần, có bệnh tim, phổi, thận hoặc gan. Người thiếu hụt men G6PD.
TÁC DỤNG KHÔNG MONG MUỐN
Hiếm : phản ứng dị ứng, ngứa.
QUI CÁCH ĐÓNG GÓI
Hộp 10 vỉ x 10 viên.
NHÀ SẢN XUẤT
USA/VN

Không có phản hồi

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Thuốc hạ sốt, giảm đau
Branfangan 1g Inf.100ml

Giá: Liên hệ. Mô tả: Đây là thuốc giảm đau và hạ sốt chỉ sử dụng người lớn vị thành niên và trẻ có trọng lượng hơn 33 kg (khoảng 11 THÀNH PHẦNParacetamolCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHĐây là thuốc giảm đau và hạ sốt, chỉ sử dụng người lớn, vị thành …

Thuốc hạ sốt, giảm đau
Di-Antipain

Giá: Liên hệ. Mô tả: Đau vừa phải hoặc đau dữ dội và/hoặc không đáp ứng với các thuốc giảm đau ngoại biên , THÀNH PHẦN Paracetamol 400 mg THÀNH PHẦN Paracetamol 400 mg Dextropropoxyphen hydroclorid 30 mgTá dược vừa đủ 1 viên nang cứngCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHĐau vừa phải hoặc …

Thuốc hạ sốt, giảm đau
Aspirin PH8 MKP

Giá: 70,000vnđ. Mô tả: Giảm đau trong các trường hợp: viêm khớp thấp khớp đau dây thần kinh đau cơ đau lưng bong gân đau răng đau do các chấn thương như gãy xương trật khớp đau sau giải phẫu THÀNH PHẦN–Aspirin starch tương đương Acid acetylsalicylic ………….. 500 mg–Tá …