Phaanedol Extra/giảm đau/trungtamthuoc.com

Phaanedol Extra/giảm đau/trungtamthuoc.com

Giá: 43,000vnđ.
Mô tả: Điều trị các triệu chứng đau, THÀNH PHẦNMỗi viên: Caffeine 65 mg paracetamol 500 mgCÔNG DỤNG CHỈ ÐỊNH Điều trị các triệu chứng đau bao gồm: nhức đầu đau răng đau

THÀNH PHẦN
Mỗi viên: Caffeine 65 mg, paracetamol 500 mg.
CÔNG DỤNG, CHỈ ÐỊNH
Điều trị các triệu chứng đau bao gồm: nhức đầu, đau răng, đau bụng kinh, đau khớp, đau cơ, đau do chấn thương, đau sau khi tiêm vaccin, đau sau khi nhổ răng hoặc các thủ thuật nha khoa
Làm giảm đau nhức và mệt mỏi do cảm lạnh hay cảm cúm, ha sốt
CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG
Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: 1 viên/ lần, 3-4 lần/ngày
Trẻ dưới 12 tuổi dùng theo chỉ dẫn của bác sỹ
ÐỐI TƯỢNG SỬ DỤNG
– Người bị nhức đầu, ù tai, chóng mặt, suy giảm trí nhớ, kém tập trung, thiểu tỉnh táo, sa sút trí tuệ, rối loại giấc ngủ do thiểu năng tuần hoàn máu não. Người lao động trí óc, học tập căng thẳng.
– Người khí huyết ứ trệ, lưu thông kém, lượng máu đến vùng vai gáy cổ suy giảm gây đau mỏi vay gáy, tê đau cứng cổ.
– Người đau mỏi cơ bắp, tê bì chân tay do thiếu máu, giảm tuần hoàn ở các chi gây chuột rút chân tay.
– Dùng dự phòng cho người say tàu xe, nhằm giảm các phản ứng kích thích khi đi tàu xe.
CHỐNG CHỈ ÐỊNH
Mẫn cảm với các thành phần của thuốc
Có tiền sử bị phù mạch (phù Quincke) có liên quan đến việc dùng thuốc ức chế enzym chuyển.
Người mang thai hoặc cho con bú (xem thời kỳ mang thai và cho con bú).
THẬN TRỌNG
Ngu?i b? rong kinh, dang mang thai, cho con bú, cao huy?t áp và xu?t huy?t tham kh?o ý ki?n bác s? tru?c khi s? d?ng
TÁC DỤNG KHÔNG MONG MUỐN
– Mê?t mo?i, cho´ng ma?t
– Buôn nôn, di? ung
– Rôi loa?n tiêu ho´a, tiêu cha?y
QUI CÁCH ÐÓNG GÓI
Hộp 10 vỉ x 10 viên
NHÀ SẢN XUẤT
USA-NIC PHARMA

Không có phản hồi

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Partamol codein
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Partamol codein

Giá: Liên hệ. Mô tả: Dùng để giảm đau từ nhẹ đến nặng vừa, THÀNH PHẦNParacetamol 500 mgCodein phosphat 30 mgTá dược vừa đủ 1 viênCÔNG DỤNG CHỈ THÀNH PHẦNParacetamol 500 mgCodein phosphat 30 mgTá dược vừa đủ 1 viênCÔNG DỤNG, CHỈ ÐỊNH Dùng để giảm đau từ nhẹ đến …

Hapacol đau nhức
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Hapacol đau nhức

Giá: Liên hệ. Mô tả: Hapacol đau nhức có tác dụng giảm đau kháng viêm trong các trường hợp đau cơ khớp do chấn thương thấp khớp viêm thần kinh như đau THÀNH PHẦNParacetamol ……………………………. 325 mgIbuprofen ……………………………….. 200 mgTá dược vừa đủ ……………………………1 viên(Lactose, tinh bột mì, màu cam …

Pasepan
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Pasepan

Giá: Liên hệ. Mô tả: Điều trị cảm cúm sốt nhức đầu đau nhức, THÀNH PHẦNParacetamol : 300 mgCafein : 15 mgVỏ sữa : 100 mgCÔNG DỤNG CHỈ ĐỊNHĐiều trị cảm cúm THÀNH PHẦNParacetamol : 300 mgCafein : 15 mgVỏ sữa : 100 mgCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHĐiều trị cảm cúm, …