Siro Muhi màu hồng

Siro Muhi màu hồng


Siro Muhi màu hồng

Thành phần:

Paracetamol…………..300mg

DL Methylephedrin….20mg

Clorpheniramin……….2.5mg

Chiết xuất từ quả nam thiên túc……0.8ml

 

Chỉ định:

Trị cảm lạnh với các triệu chứng: đau chảy nước mũi, nghẹt mũi, hắt hơi, đau họng, ho, đờm, ớn lạnh, sốt, nhức đầu, đau nhức cơ và các triệu chứng cảm lạnh khác.

 

Liều dùng:

Trẻ từ 6 tháng đến 1 tuổi: 6ml/1 lần
Trẻ từ 1 tuổi đến 3 tuổi: 7,5ml/ 1 lần
Trẻ từ 3 tuổi đến 7 tuổi: 10ml/ 1 lần

Mỗi ngày 3 lần, sau bữa ăn, cách nhau 4h , nếu trường hợp nặng có thể dùng tối đa 6 lần.

 

Đóng gói:

Chai 120ml

 

Xuất xứ:

Nhật Bản

Không có phản hồi

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Sức Khỏe
Dâm dương hoắc trong Formula For men có công dụng tuyệt vời như thế nào?

Dâm dương hoắc là cây thuốc cổ truyền dân tộc, từ xa xưa các thầy thuốc đông y đã tìm ra công dụng tuyệt vời của dược liệu này trong điều trị các vấn đề sinh lý yếu ở nam giới. Vậy dâm dương hoắc có công dụng Tráng dương …

liệt dương
Sức Khỏe
Tất tần tật những điều cần biết về chứng liệt dương ở nam giới

Liệt dương là một trong những nỗi ám ảnh của bất kỳ người đàn ông nào. Bởi nó gây ảnh hưởng trực tiếp đến khả năng sinh lý và chức năng sinh sản của phái mạnh. Vì thế, tìm hiểu các thông tin về liệt dương sẽ giúp bạn chủ …

Osteoflam BD
Sức Khỏe
Osteoflam BD

Osteoflam BD