Tamigin

Giá: Liên hệ.
Mô tả: CHỈ ĐỊNH Viêm mũi dị ứng theo mùa hoặc quanh năm ngứa hen dị ứng viêm kết mạc dị ứng mề đay, THÀNH PHẦN Cetirizine

THÀNH PHẦN
Cetirizine Hydrochloride
CÔNG DỤNG-CHỈ ĐỊNH
Viêm mũi dị ứng theo mùa hoặc quanh năm, ngứa, hen dị ứng, viêm kết mạc dị ứng, mề đay
CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG
Người lớn và trẻ em > 12 tuổi: 1 viên/ngày. Tối đa 2 viên/ngày
CHỐNG CHỈ ĐỊNH
Quá mẫn với thành phần của thuốc
QUY CÁCH ĐÓNG GÓI
Hộp 10 vỉ x 10 viên
NHÀ SẢN XUẤT
Alpha Pharma Co., Ltd – HÀN QUỐC

Không có bình luận

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Thuốc Chống dị ứng
Axofen

Giá: Liên hệ. Mô tả: Fexofenadine được chỉ định để làm giảm các triệu chứng do viêm mũi dị ứng theo mùa cho người lớn và trẻ em > 6 tuổi Các triệu THÀNH PHẦNMỗi 5 ml dung dịch chứa: Fexofenadine Hydrochloride USP 30mg.Tá Dược: Sucrose, Disodium Edetate, Methylparaben, Propylparaben, …

Thuốc Chống dị ứng
Phenergan 0.1% Syrup.90ml

Giá: Liên hệ. Mô tả: Điều trị Mày đay eczema phù Quincke viêm da tiếp xúc ban đỏ nắng dị ứng thuốc hen suyễn dị ứng sổ mũi theo mùa ho gà viêm THÀNH PHẦNPromethazin hydroclorid 0,113g/100ml (tương đương promethazin base 0,100g)CÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHĐiều trị Mày đay, eczema, phù …

Thuốc Chống dị ứng
Zyrtec 0.1% Syr.60ml

Giá: 63,000vnđ. Mô tả: Điều trị triệu chứng các biểu hiện dị ứng:* Trên đường hô hấp: Viêm mũi dị ứng không theo mùa sổ mũi cơn không theo mùa Viêm mũi theo mùa và bệnh phấn hoa sổ mũi mùa* THÀNH PHẦNCetirizine HCl.CÔNG DỤNG_CHỈ ĐỊNHĐiều trị triệu chứng các …