Thần kinh D3 Cap. Hataphar

Thần kinh D3 Cap. Hataphar

Giá: Liên hệ.
Mô tả: CHỈ ĐỊNH Nhức đầu mất ngủ Giảm đau trong viêm dây thần kinh đau xương khớp chứng đau kinh Hạ sốt trong các trường hợp sốt cảm cúm

THÀNH PHẦN
Mỗi viên nang hạt cải chứa:
Paracetamol:………………………………………200mg
Cafein:………………………………………………….20mg
Codein phosphat:…………………………………..8mg
Tá dược vừa đủ 1 viên
CÔNG DỤNG-CHỈ ĐỊNH
– Nhức đầu, mất ngủ.
– Giảm đau trong viêm dây thần kinh, đau xương khớp, chứng đau kinh.
– Hạ sốt trong các trường hợp sốt, cảm cúm.
CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG
-Người lớn: Ngày uống 2 lần, mỗi lần 1 – 2 viên

– Trẻ em uống theo hướng dẫn của thầy thuốc.
CHỐNG CHỈ ĐỊNH
– Mẫn cảm với 1 trong các thành phần của thuốc.
– Người suy gan, suy thận, người bệnh nhiều lần thiếu máu hoặc có bệnh tim, phổi.
– Trẻ em dưới 1 tuổi, phụ nữ có thai.
THẬN TRỌNG
– Theo dõi chức năng thận khi dùng kéo dài hoặc khi có suy thận.
– Người lái xe & vận hành máy móc không dùng.
– Không dùng chung với các thuốc chứa Acetaminophen khác.
QUY CÁCH ĐÓNG GÓI
Hộp 6 vỉ x 10 viên nang hạt cải.
NHÀ SẢN XUẤT
Công ty cổ phần Dược phẩm Hà Tây – VIỆT NAM

Không có phản hồi

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Partamol codein
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Partamol codein

Giá: Liên hệ. Mô tả: Dùng để giảm đau từ nhẹ đến nặng vừa, THÀNH PHẦNParacetamol 500 mgCodein phosphat 30 mgTá dược vừa đủ 1 viênCÔNG DỤNG CHỈ THÀNH PHẦNParacetamol 500 mgCodein phosphat 30 mgTá dược vừa đủ 1 viênCÔNG DỤNG, CHỈ ÐỊNH Dùng để giảm đau từ nhẹ đến …

Hapacol đau nhức
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Hapacol đau nhức

Giá: Liên hệ. Mô tả: Hapacol đau nhức có tác dụng giảm đau kháng viêm trong các trường hợp đau cơ khớp do chấn thương thấp khớp viêm thần kinh như đau THÀNH PHẦNParacetamol ……………………………. 325 mgIbuprofen ……………………………….. 200 mgTá dược vừa đủ ……………………………1 viên(Lactose, tinh bột mì, màu cam …

Pasepan
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Pasepan

Giá: Liên hệ. Mô tả: Điều trị cảm cúm sốt nhức đầu đau nhức, THÀNH PHẦNParacetamol : 300 mgCafein : 15 mgVỏ sữa : 100 mgCÔNG DỤNG CHỈ ĐỊNHĐiều trị cảm cúm THÀNH PHẦNParacetamol : 300 mgCafein : 15 mgVỏ sữa : 100 mgCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHĐiều trị cảm cúm, …