Thần kinh D3 Tab.

Giá: Liên hệ.
Mô tả: Trị đau dây thần kinh đau răng & đau nhức cơ khớp sốt nóng cảm sổ mũi nghẹt mũi viêm mũi dị ứng nhức đầu, THÀNH PHẦN Mỗi viên

THÀNH PHẦN
Mỗi viên nén chứa:
Paracetamol ………………………………………………………………………….200 mg
Phenobarbital………………………………………………………………………….7,5 mg
Cafein…………………………………………………………………………………….20 mg
CÔNG DỤNG-CHỈ ĐỊNH
Trị đau dây thần kinh, đau răng & đau nhức cơ khớp, sốt nóng, cảm, sổ mũi, nghẹt mũi, viêm mũi dị ứng, nhức đầu
CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG
– Người lớn: 1 – 2 viên/lần, ngày 3 – 4 lần.
– Trẻ 7 – 15 tuổi: 1 viên/lần, ngày 2 – 3 lần. – Trẻ 2 – 6 tuổi: 1/2 – 1 viên/lần, ngày 1 – 2 lần. – Ngày không quá 4 g Acetaminophen
CHỐNG CHỈ ĐỊNH
Quá mẫn với thành phần thuốc. Người suy tế bào gan.
THẬN TRỌNG
– Theo dõi chức năng thận khi dùng kéo dài hoặc khi có suy thận.
– Người lái xe & vận hành máy móc không dùng.
– Không dùng chung với các thuốc chứa Acetaminophen khác.
TÁC DỤNG KHÔNG MONG MUỐN
Khô miệng, buồn ngủ. Phát ban, da đỏ, nổi mề đay, giảm bạch cầu hạt, thiếu máu tiêu huyết.
QUY CÁCH ĐÓNG GÓI
Hộp 10 vỉ x 10 viên nén
NHÀ SẢN XUẤT
Công ty cổ phần Dược phẩm Hà Tây – VIỆT NAM

Không có bình luận

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Thuốc hạ sốt, giảm đau
Đau răng con chim

Giá: Liên hệ. Mô tả: Đau răng và các nhiễm trùng răng miệng khác, THÀNH PHẦNĐại hồiquếxuyên khungthương truậthoàng báđương THÀNH PHẦNĐại hồiquếxuyên khungthương truậthoàng báđương quyhuyết giác nội kimCam thảoTrần bìMai mựcMentholCÔNG DỤNG-CHỈ ĐỊNHĐau răng và các nhiễm trùng răng miệng khácCÁCH DÙNG-LIỀU DÙNGTheo chỉ định của bác sỹCHỐNG …

Thuốc hạ sốt, giảm đau
Hapacol CF

Giá: Liên hệ. Mô tả: Điều trị các triệu chứng cảm cúm: sốt nhức đầu xương khớp nghẹt mũi sổ mũi ngứa mắt chảy nước mắt ho viêm mũi dị ứng viêm xoang, THÀNH PHẦNParacetamol 500 mg Loratadin 5 mgDextromethorphan HBr15 mg Tá dược vừa đủ 1 viên(Tinh bột mì …

Thuốc hạ sốt, giảm đau
Paratramol

Giá: Liên hệ. Mô tả: Paratramol là một sự kết hợp của hai hoạt chất Tramadol và paracetamol làm giảm cơn đau Paratramol được chỉ định để điều trị các cơn đau vừa THÀNH PHẦNTramadol Hydrochloride 37,5Mg Paracetamol 325MgCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNH Paratramol là một sự kết hợp của hai …