Tiffy Syr.30ml

Giá: 17,000vnđ.
Mô tả: Để điều trị cảm lạnh và làm giảm các triệu chứng của viêm đường hô hấp trên, THÀNH PHẦN Paracetamol Phenylephrine ChlorpheniramineCÔNG DỤNGCHỈ ĐỊNH Để điều trị

THÀNH PHẦN
Paracetamol, Phenylephrine, Chlorpheniramine
CÔNG DỤNG-CHỈ ĐỊNH
Để điều trị cảm lạnh và làm giảm các triệu chứng của viêm đường hô hấp trên 
CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG
Trẻ em từ 1tháng – 3 thángtuổi: 1/2thìa đến 1thìa cà phê cho mỗi 4-6 giờ. Trẻ em từ 3tuổi – 6 tuổi: 1 thìa cà phê cho mỗi 4-6 giờ. Trẻ em từ 6 tuổi -12 tuổi: 1-2 thìa cà phê cho mỗi 4-6 giờ. Người lớn: 2 thìa cà phê cho mỗi 4-6 giờ.
CHỐNG CHỈ ĐỊNH
Quá mẫn với thành phần thuốc.
TÁC DỤNG KHÔNG MONG MUỐN
Có thể gây ngủ lơ mơ
QUY CÁCH ĐÓNG GÓI
Hộp 1 chai 30ml
NHÀ SẢN XUẤT
Thai Nakorn Patana Co., Ltd – THÁI LAN

Không có bình luận

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Thuốc hạ sốt, giảm đau
Hapacol150mg

Giá: 33,000vnđ. Mô tả: Hạ sốt giảm đau cho trẻ trong các trường hợp: cảm cúm sốt xuất huyết nhiễm khuẩn nhiễm siêu vi mọc răng sau khi tiêm chủng sau phẫu thuật…, THÀNH PHẦNParacetamol THÀNH PHẦNParacetamol ……………………………… 150 mg Tá dược vừa đủ ……………………………… 1 gói (Acid citric (khan), …

Thuốc hạ sốt, giảm đau
Paracetamol-AnDo

Giá: Liên hệ. Mô tả: Điều trị triệu chứng các cơn đau vừa và nhẹ các trạng thái sốt, THÀNH PHẦNParacetamolCÔNG DỤNG CHỈ ĐỊNHĐiều trị triệu THÀNH PHẦNParacetamolCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHĐiều trị triệu chứng các cơn đau vừa và nhẹ, các trạng thái sốt.CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG– Người lớn : 0,5-1 …

Thuốc hạ sốt, giảm đau
Rhumenol Day 500

Giá: Liên hệ. Mô tả: CHỈ ĐỊNH      Các triệu chứng trong cảm lạnh và cúm : Sốt ho các cơn đau nhẹ nhức đầu đau họng sung huyết mũi THÀNH PHẦN        Acetaminophen 500mg;Pseudoephedrin HCl 30mg; Dextromethophan HBr 15mg CÔNG DỤNG-CHỈ ĐỊNH     – Các triệu chứng trong cảm lạnh …