Tusspol

Giá: 175,000vnđ.
Mô tả: Chữa trị các triệu chứng ho do thời tiết ho do kích ứng, THÀNH PHẦN Butamirate citrate 15mg Tá dược vừa đủ 100mlCÔNG DỤNG CHỈ ÐỊNH Chữa trị các

THÀNH PHẦN
– Butamirate citrate 1,5mg
– Tá dược vừa đủ 100ml
CÔNG DỤNG, CHỈ ÐỊNH
Chữa trị các triệu chứng ho do thời tiết, ho do kích ứng
CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG
– Người lớn: Ngày 5ml x 3 lần
– Trẻ em: Ngày 5ml x 2 lần
– Dùng thuốc sau khi ăn
CHỐNG CHỈ ÐỊNH
– Mẫn cảm với thành phần của thuốc
THẬN TRỌNG
– Phụ nữ mang thai và cho con bú
TÁC DỤNG KHÔNG MONG MUỐN
– Mệt mỏi, chóng mặt
– Buồn nôn, dị ứng
– Rối loạn tiêu hóa, tiêu chảy
QUI CÁCH ÐÓNG GÓI
Hộp 1 chai 100ml
NHÀ SẢN XUẤT
Polfarmex S.A

Không có bình luận

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Thuốc tri ho
Bổ Phế-SR Nam Hà (to)

Giá: 27,000vnđ. Mô tả: Tiêu đờm bổ phổi sát trùng họng Chuyên trị ho cảm ho gió ho khan khản tiếng ngứa rát cổ họng viêm đau họng viêm phế   quản, THÀNH PHẦNBạch linh 0900g Thiên môn THÀNH PHẦNBạch linh 0,900g Thiên môn (rễ) 1,208g Mơ muối 1,406g Cát …

Thuốc tri ho
Herbacof

Giá: Liên hệ. Mô tả: Dùng hỗ trợ điều trị các chứng ho đau họng khản họng như : Ho có nguồn gốc từ dị ứng viêm nhiễm hoặc do hen Ho kết hợp với trào ngược THÀNH PHẦNCam thảo, Bàng nước, Gừng, Nghệ, Bạc hà, Đường, Glucose lỏng, Methyl …

Thuốc tri ho
Bro – Zedex 100ml

Giá: Liên hệ. Mô tả: CHỈ ĐỊNH Trị chứng ho có đờm, THÀNH PHẦNBromhexine hcl 8mgGuaiphenesin 100mgTerbutaline sulphate 25mgCÔNG DỤNG CHỈ ĐỊNH Trị chứng ho THÀNH PHẦNBromhexine hcl 8mgGuaiphenesin 100mgTerbutaline sulphate 2.5mgCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNH Trị chứng ho có đờmCÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG3 ngày 1 lầnNgừoi lớn: 1-2 chén Trẻ em …