Tydol Plus

Giá: Liên hệ.
Mô tả: Giảm đau: nhức đầu cảm lạnh cảm cúm đau họng đau bụng kinh đau sau tiêm hay nhổ răng viêm xương khớp, THÀNH PHẦN Acetaminophen

THÀNH PHẦN
Acetaminophen, Caffeine
CÔNG DỤNG-CHỈ ĐỊNH
Giảm đau: nhức đầu, cảm lạnh, cảm cúm, đau họng, đau bụng kinh, đau sau tiêm hay nhổ răng, viêm xương khớp
CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG
Người lớn : 1-2 viên mỗi 6 giờ khi các triệu chứng kéo dài, không dùng quá 8 viên/ngày. Trẻ < 12 tuổi: Sử dụng theo chỉ dẫn của bác sĩ. 
CHỐNG CHỈ ĐỊNH
Quá mẫn cảm với thành phần của thuốc. Phụ nữ có thai hoặc đang cho con bú. Không dùng hơn 10 ngày để giảm đau hoặc lâu hơn 3 ngày để hạ sốt trừ khi có sự hướng dẫn của bác sĩ.
TÁC DỤNG KHÔNG MONG MUỐN
Dùng liều cao kéo dài, có thể gây suy tế bào gan. Hiếm khi: nổi mẩn da & các phản ứng dị ứng khác, Mất ngủ, mệt mỏi, bồn chồn, buồn nôn, ói kích ứng dạ dày. 
QUY CÁCH ĐÓNG GÓI
Hộp 10 vỉ x 10 viên, chai 100 viên bao phim
NHÀ SẢN XUẤT
Công ty TNHH Dược phẩm OPV – VIỆT NAM

Không có bình luận

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Thuốc hạ sốt, giảm đau
Cataflam50mg

Giá: Liên hệ. Mô tả: Điều trị ngắn hạn: viêm đau sau chấn thương hoặc phẫu thuật thấp ngoài khớp cơn đau nửa đầu đau bụng kinh viêm cấp tính trong sản phụ khoa răng THÀNH PHẦN Diclofenac potassium 50mgCÔNG DỤNG-CHỈ ĐỊNHĐiều trị ngắn hạn: viêm đau sau chấn thương …

Thuốc hạ sốt, giảm đau
Diantavic

Giá: Liên hệ. Mô tả: Thuốc này phối hợp hai hoạt chất có tác dụng giảm đau Thuốc được chỉ định điều trị các chứng đau trung bình và nặng không THÀNH PHẦN Mỗi viên Dextropropoxyphene HCl 30 mg, Paracetamol 400 mg.CÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHThuốc này phối hợp hai hoạt …

Thuốc hạ sốt, giảm đau
Mypara(100v)

Giá: Liên hệ. Mô tả: Điều trị các chứng đau và sốt từ nhẹ đến vừa, THÀNH PHẦNMỗi viên nén dài bao phim có chứa:Paracetamol 5000 THÀNH PHẦNMỗi viên nén dài bao phim có chứa:Paracetamol 500,0 mgTá dược vừa đủ 1 viên.CÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHĐiều trị các chứng đau và …