Ibrafen Syr.30ml

Giá: 34,000vnđ.
Mô tả: Ibrafen làm giảm tạm thời: Sốt và đau nhẹ Đau nhức do: cảm cúm viêm họng đau răng nhức đầu đau của hệ thống cơ quan vận động, THÀNH PHẦN Ibuprofen 100mg/5mlCÔNG

THÀNH PHẦN
Ibuprofen 100mg/5ml
CÔNG DỤNG-CHỈ ĐỊNH
Ibrafen làm giảm tạm thời:
– Sốt và đau nhẹ
– Đau nhức do: cảm cúm, viêm họng, đau răng, nhức đầu, đau của hệ thống cơ quan vận động
CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG
Liều khởi đầu 200-400mg; lặp lại liều này mỗi 4-6 giờ nếu cần. Không vượt quá 1200mg/ngày.  
CHỐNG CHỈ ĐỊNH
Mẫn cảm với bất kỳ thành phần nào của thuốc
QUY CÁCH ĐÓNG GÓI
Hộp 1 lọ 30ml
NHÀ SẢN XUẤT
Công ty cổ phần dược phẩm OPV

Không có bình luận

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Thuốc hạ sốt, giảm đau
Bostacet

Giá: Liên hệ. Mô tả: BOSTACET được chỉ định điều trị các cơn đau từ trung bình đến nặng, THÀNH PHẦN Paracetamol 325 mgTramadol 375 mg– Tá dược: THÀNH PHẦN Paracetamol…………… 325 mgTramadol……………… 37,5 mg– Tá dược: Avicel, Pregelatinized starch, Natri starch glycolat, Magnesi stearat, HPMC, PEG 6000, titan dioxyd, …

Thuốc hạ sốt, giảm đau
Decamol

Giá: Liên hệ. Mô tả: Decamol điều trị các triệu chứng cảm thông thường viêm mũi dị ứng viêm mũi vận mạch viêm màng nhầy xuất tiết do cúm THÀNH PHẦN Paracetamol 500mgPhenylephrin hydroclorid 10mgClorpheniramin meleat 2mgTá dược vừa đủ 1 viên.CÔNG DỤNG-CHỈ ĐỊNHDecamol điều trị các triệu chứng cảm …

Thuốc hạ sốt, giảm đau
Ankitamol

Giá: Liên hệ. Mô tả: Giải cảm nhanhchữa cảm cúmhắt hơisổ mũinhức đầu hạ sốt giảm đau , THÀNH PHẦNParacetamol 200mg Bột canh ki na 120mg Bột Bạch chỉ 120mgCÔNG THÀNH PHẦNParacetamol 200mg , Bột canh ki na 120mg , Bột Bạch chỉ 120mgCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNH Giải cảm nhanh,chữa …